Jakunkuna na buƙatun cellophane mai ƙayatarwa na Eco Friendly maras filastik

Menene jakunkunan cellophane da za a iya lalata su?

Jakunkuna Cellophane su ne madaidaicin madadin jakar filastik da aka firgita.Ana amfani da buhunan robobi sama da biliyan 500 a duk duniya a kowace shekara, galibi sau ɗaya kawai, sannan a jefar da su a cikin shara ko shara.

The biodegradable cellophane bags Anyi daga fili, 100% compostable cellophane, wani cellulose samfurin samu daga itace zaruruwa dauka daga kawai dore gandun daji. hanya ce mai araha kuma mai sauƙi don zama kasuwanci mai dorewa da goyan bayan ayyukan sake fasalin halitta.

Waɗannan jakunkuna na cello masu dacewa da yanayin muhalli an yi su ne da ƙwararrun biofilm mai ƙarfi don rage tasiri a duniyarmu da kiyaye samfuran ku sabo!Jakunkuna na Cellophane masu ɓarkewa suna da kyauta kuma ana iya rufe zafi.Jakunkunan Cellophane ɗinmu na Bayyanar Halittu ba za su ƙasƙantar da su ba ko nuna kowane asara a cikin kayan injin akan shiryayye.Za a fara lalata ƙwayoyin halitta ne kawai a cikin ƙasa, takin, ko yanayin ruwan sharar gida inda ƙananan ƙwayoyin cuta suke.

MENENE APPLICATION OF BIODEGADABLE CELLOPHANE?

Mafi kyau ga abinci kamar burodi, kwayoyi, alewa, microgreens, granola da sauransu.Hakanan shahararru don kayan siyarwa kamar sabulu da sana'o'i ko buhunan kyauta, alfarmar biki, da kwandunan kyauta.Waɗannan jakunkuna na “cello” kuma suna aiki da kyau don abinci mai maiko ko mai kamar kayan gasa.BAGS,gourmet popcorn,kayan yaji,sabis na abinci kayan gasa,taliya,kwayoyi & tsaba,alewa da hannu,tufafi,kyautai,kukis, Sandwiches,Cukuda,da sauransu.

1-11

MENENE AMFANIN JAKUNAN CELLOPHANE?

  1. Crystal bayyananne
  2. Zafi-rufe
  3. Recyclable, Kyakkyawan kaddarorin shinge na oxygen, zafi, wari da ƙamshi na yanayi, mai da mai.
  4. Mai sanyi da daskarewa.
  5. Girman girma da kauri suna samuwa.

ME YA SACELLOPHANE BAGSABINDA AKE GUDU?

Biodegradability wani dukiya ne na wasu kayan don bazuwa a ƙarƙashin takamaiman yanayi na muhalli. Fim ɗin Cellophane, wanda ke yin jaka na cellophane, an yi shi ne daga cellulose da ƙwayoyin cuta suka rushe a cikin al'ummomin microbial kamar takin takin da landfills. cellulophane bags suna da cellulose wanda ke canzawa zuwa humus.Humus wani abu ne mai launin ruwan kasa wanda aka samu ta hanyar rushewar tsirrai da ragowar dabbobi a cikin ƙasa.

Jakunkuna na cellophane suna rasa ƙarfi da taurinsu yayin bazuwar har sai sun rushe gaba ɗaya zuwa ƙananan guntu ko granules.Kwayoyin cuta na iya narkar da waɗannan barbashi cikin sauƙi.

TA YAYA RUWAN JAKUNAN CELLOPHANE YAKE FARUWA?

Cellophane ko cellulose wani polymer ne wanda ya ƙunshi dogayen sarƙoƙi na ƙwayoyin glucose masu alaƙa da juna.Ƙananan ƙwayoyin cuta a cikin ƙasa suna rushe waɗannan sarƙoƙi yayin da suke cin abinci akan cellulose, suna amfani da shi azaman tushen abinci.

Yayin da cellulose ke canzawa zuwa sukari mai sauƙi, tsarinsa ya fara rushewa. A ƙarshe, ƙwayoyin sukari kawai suka rage.Wadannan kwayoyin sun zama abin sha a cikin ƙasa.A madadin, ƙananan ƙwayoyin cuta na iya ciyar da su a matsayin abinci.

A taƙaice dai, cellulose yana shiga cikin ƙwayoyin sukari waɗanda suke da sauƙin narkewa da narkewa ta hanyar ƙwayoyin cuta a cikin ƙasa.

TA YAYA RUWAN JAKUNAN CELLOPHANE YAKE YIWA MAHALI?

Tsarin bazuwar aerobic yana haifar da carbon dioxide, wanda za'a iya sake yin amfani da shi kuma baya zama a matsayin kayan sharar gida.

 

HWO ZUWA ZURTAR DA JUNANAN CELLOPHANE?

Jakunkuna na Cellophane suna da 100% na halitta kuma basu ƙunshi sinadarai masu guba ko cutarwa ba.

Don haka, zaku iya jefa su a cikin kwandon shara, wurin takin gida, ko a cibiyoyin sake yin amfani da su na gida waɗanda ke karɓar jakunkuna na bioplastic.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu dangantaka


Lokacin aikawa: Agusta-26-2022