Tef ɗin Maɗaukakiyar Halitta

Aikace-aikacen tef ɗin da za a iya lalacewa

Tef ɗin Marufi/Marufi- An yi la'akari da tef mai ɗaukar nauyi da aka yi amfani da ita a cikin aikace-aikace iri-iri, wanda aka saba amfani da shi don rufe kwalaye da fakiti don jigilar kaya.Mafi yawan faɗin faɗin inci biyu zuwa uku ne kuma an yi su daga polypropylene ko polyester goyon baya.Sauran kaset masu kula da matsi sun haɗa da:

Tef ɗin Ofishin Mai Fassara- Wanda aka fi sani da shi yana ɗaya daga cikin kaset ɗin da aka fi amfani da shi a duniya.Ana amfani da shi don aikace-aikace iri-iri, gami da ambulaf ɗin rufewa, gyaran samfuran takarda da ya yage, riƙe abubuwa masu haske tare, da sauransu.

Tef ɗin Marufi

SANA'AR KU ANA AMFANI DA TAFIYA MAI DAMA DOMIN KUNGIYOYI?

Koren motsi yana nan kuma muna kawar da jakunkuna da bambaro a matsayin wani ɓangare na wancan.Lokaci yayi da za a kawar da tef ɗin tattara kayan filastik kuma.Kamar dai yadda masu amfani da kasuwanci ke ƙoƙarin maye gurbin jakunkuna na filastik da bambaro tare da madadin yanayin yanayi, yakamata su maye gurbin tef ɗin tattara kayan filastik tare da zaɓin yanayin yanayi - tef ɗin takarda.Ofishin Kasuwancin Green ya tattauna da yawa zaɓuɓɓuka don kwalaye masu dacewa da muhalli da kayan marufi don maye gurbin abubuwa kamar kumfa na filastik da gyada mai sitirofoam.

Tef ɗin FALASTIC YANA CUTARWA GA MAHALI

Mafi yawan nau'ikan tef ɗin filastik sune polypropylene ko polyvinyl chloride (PVC) kuma gabaɗaya ba su da tsada fiye da tef ɗin takarda.Farashin na iya haifar da shawarar farko na siyan amma ba koyaushe yana ba da cikakken labarin samfurin ba.Tare da filastik, zaku iya amfani da ƙarin tef don ƙara amintaccen fakitin da abinda ke cikinsa.Idan kun sami kanku sau biyu taping ko taping gaba ɗaya a kusa da kunshin, kawai kun yi amfani da ƙarin kayan aiki, ƙarawa kan farashin aiki da ƙara adadin lalata filastik da ke ƙarewa a cikin tudu da kuma tekuna.

Yawancin nau'ikan tef ba a sake yin amfani da su sai dai idan an yi su daga takarda.Duk da haka, akwai ƙarin kaset masu ɗorewa a can, da yawa daga cikinsu an yi su daga takarda da sauran abubuwan da za a iya lalata su.

YITO KYAUTA KYAUTA KYAUTA CUTAR TEPE

Tef ɗin taki

Kaset na Cellulose shine mafi kyawun zaɓi na yanayin yanayi kuma yawanci suna zuwa cikin nau'i biyu: wanda ba a ƙarfafa shi ba wanda shine kawai takarda kraft tare da manne don fakiti masu sauƙi, kuma an ƙarfafa wanda ya ƙunshi fim ɗin cellulose don tallafawa fakiti masu nauyi.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana