Jakunkuna sigari na al'ada na al'ada na taba sigari bags | YITO
Kunshin Sigari na Musamman na Cellophane
Menene Cellophane?
Cellophane, wani abu da masana'antun sigari ke amfani da su don nannade sandunan da aka gama, an sake haifar da cellulose a cikin takarda na bakin ciki. An samo cellulose daga ganuwar tantanin halitta kamar auduga, itace, da hemp. Cellophane ba filastik ba ne, kodayake galibi ana kuskure don filastik.
Irin wannan fim ɗin da aka yi da cellulose na auduga yana da tasiri sosai wajen kare ƙasa daga maiko, mai, ruwa, da ƙwayoyin cuta. Saboda tururin ruwa na iya shiga cellophane, jakunkunan sigari,ya dace don marufi sigari. YITO PACK yana ba da buhunan sigari na al'ada daga abokin ciniki. Cellophane abu ne mai lalacewa kuma ana amfani dashi sosai a cikin marufi na abinci.
Ƙirƙirar da Juyin Halitta na Cellophane
CellophaneMasanin kimiyyar sinadarai na Switzerland Jacques E. Brandenberger ne ya ƙirƙira shi a farkon shekarun 1900, wanda aka yi wahayi zuwa gare shi ta hanyar zubewar ruwan inabi a kan rigar tebur. Ya ƙirƙira fim ɗin gaskiya da aka yi daga cellulose da aka sabunta, wanda aka samo daga kayan shuka kamar auduga da itace. A tsawon lokaci, fim din cellophaneya zama mai juriya da danshi kuma ya fi dacewa, yana mai da shi sanannen kayan tattara kayan masarufi.
Kayayyakin musamman na Cellophane-kare danshi da barin tururi ya sa ya dace don adana sigari. YITO PACK yana ba da buhunan sigari na cellophane na al'ada waɗanda ke kiyaye sigari sabo da haɓaka gabatarwa. Waɗannan jakunkuna suna da amfani, masu kyau, kuma masu dorewa, suna mai da su cikakke ga masu son sigari.
Cigar Cellophane Hannun hannu
Cellophane wrappersana iya samunsu akan mafi yawan sigari; saboda rashin tushen man fetur, ba a lissafta sigari cellophane a matsayin filastik. Ana samar da kayan ne daga kayan da ake sabunta su kamar itace ko hemp, ko kuma an ƙirƙira su ta hanyar jerin hanyoyin sinadarai, don haka yana da cikakkiyar gurɓatacciyar halitta da takin zamani.Fim ɗin yana da ƙarfi, don hakasigar cellophane hannayen rigane Semi-permeable, kyale tururin ruwa wucewa. Har ila yau, kunsa zai haifar da yanayi na ciki kamar microclimate; wannan yana bawa sigari damar numfashi kuma sannu a hankali tsufa.
A matsayin gogaggen masana'anta jakar cello, barin sigari a cikin kunsa a cikin humidor wanda ya wuce shekaru goma sau da yawa zai fi ɗanɗano fiye da sigari ba tare da abin rufewar cellophane ba. Jakunkuna don nade na sigari za su kare sigari daga ruwa, sauyin yanayi da kuma lokacin tafiyar matakai na gaba ɗaya kamar sufuri.
Siffofin Cigar Cellophane Sleeves
Abu | Jumlolin sigari da za'a iya lalacewa ta jakunkunan taba sigarin cellophane |
Kayan abu | cellulose |
Girman | Custom |
Launi | Kowa |
Shiryawa | akwati mai launin cushe tare da abin yankan faifai ko na musamman |
MOQ | 10000pcs |
Bayarwa | Kwanaki 30 sama da haka |
Takaddun shaida | ABC |
Misali lokaci | Kwanaki 10 |
Siffar | 100% Compostable da Biodegradable wanda aka yi da itaceCigar cellophane na siyarwa |

Jagorar Girma: Nemo Cikakkar Buga "Kyakkyawan Cigars" Jakar da za'a dawo da ita don Kasuwancin ku
A ƙasa akwai ginshiƙi girman jakar sigari don tabbatar da cewa kun sami daidai girman da aka riga aka bugacigar cellophane bagsdon shagon ku
Duk hotuna don nuni ne kawai. Jakunkunan mu babu kayan sigari ko sigari*

Buhunan Sigari na al'ada
Muna bayar da Mafi kyawunsigari marufi mafitaa gare ku, ciki har dasigar cellophane hannayen riga, fakitin zafi sigari, humidifier cigar jakunkuna, alamar sigari, da sauransu.
Nan take sadarwa sunan kantin sayar da ku, tambari, da bayanan kasuwanci akan buhunan sigari da aka saba bugawa. Kawai raba ƙayyadaddun bayanan ku a ƙasa kuma za mu sa ya faru
1. Akwai a Zipper Lock Top ko Slider-Lock Style
2. Buga har zuwa Launuka 6 ko Cikakkiyar Launi
3. Akwai tare da Laminated Barrier Films
Haqiqanin Amfanin Cellophane akan Sigari
1. Duk da cewa kyalli na sigari na sigari na cellophane yana ɓoye wani ɓangare ta hannun rigar cellophane a cikin mahalli mai siyarwa, cellophane yana ba da fa'idodi masu yawa a lokacin jigilar sigari da nuna su don siyarwa.
2. Hanya mai inganci don kare sigari. Idan kwalin sigari aka jefar da bazata, wannan jakar cellophane na somke za ta haifar da wani abin da ake ƙarawa a kusa da kowace sigari a cikin akwatin don ɗaukar girgiza maras so, wanda zai iya haifar da marufi na cellophane ya tsage. Bugu da ƙari, rashin kula da sigari ta abokan ciniki ba shi da matsala tare da cellophane. Ba wanda yake son sanya taba a bakinsa bayan da hoton yatsun wani ya rufe shi daga kai zuwa ƙafa. jakunkuna na sigari suna haifar da shingen kariya lokacin da hannun abokin ciniki ya taɓa sigari a kan shaguna.
3.Cellophane akan sigari yana ba da wasu fa'idodi ga masu siyar da sigari. Daya daga cikin mafi girma shine barcoding. Ana iya amfani da lambobin mashaya na duniya cikin sauƙi zuwa hannayen hannu na cellophane, wanda shine babban dacewa don gano samfur, saka idanu matakan ƙira, da sake yin oda. Binciken lambar sirri a cikin kwamfuta ya fi sauri fiye da kirga hannun baya na sigari ko kwalaye, yana da kyau a sayar da sigari.
4. Wasu masu yin sigari za su nannade sigarinsu wani bangare da takarda ko takarda shinkafa a madadin cellophane. Ta wannan hanyar, ana magance matsalar barcoding da kula da su, yayin da har yanzu ana iya ganin ganyen sigari a cikin wuraren sayar da kayayyaki.
5. Sigari kuma yana tsufa a cikin nau'i mai nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i sigari) ya bar sigari, wanda a cikin wannan yanayin, tururin ruwa zai iya shiga hannun rigar cellophane. Wasu masoyan sigari sun fi son tasirin, wasu ba sa. Yawancin lokaci ya dogara da wani musamman gauraya da abubuwan da kake so a matsayin mai son sigari. Cellophane yana juya launin rawaya-amber idan an adana shi na dogon lokaci. Launi shine kowane mai nuna sauƙi na tsufa.


Lokacin Amfani da Hannun Hannun Cellophane Cigar: Daidaita Kariya da Tsufa
Amfani dasigar cellophane hannayen rigazaɓi ne mai mahimmanci ga masu sha'awar sigari da dillalai, suna ba da kariya da sassauci dangane da buƙatun ajiya da abubuwan da ake so. Cellophane, tare da ƙananan pores, yana ba da damar ƙarancin zafi don wucewa, yana samar da yanayi mai sarrafawa don sigari. Wannan fasalin yana da fa'ida musamman don ajiya na ɗan gajeren lokaci ko lokacin jigilar sigari, saboda yana taimakawa kula da yanayin kwanciyar hankali yayin da yake ba da kariya mai laushi daga lalacewa.
Don ajiya na dogon lokaci, musamman lokacin da sigari ke tsufa na tsawon watanni ko fiye, yana da kyau a cire hannayen hannu na cellophane. Wannan yana ba da damar cigare don yin cikakken hulɗa tare da yanayi mai ɗanɗano, sauƙaƙe musayar mai da ƙamshi waɗanda ke haɓaka yanayin ɗanɗanonsu. Hakazalika, ya kamata a cire sigarin da ke kunshe a cikin aluminum, gilashi, ko bututun katako daga marufinsu don inganta tsarin tsufa.
Duk da haka, akwai yanayi inda ajiye sigari a cikin hannayen hannu na cellophane yana da fa'ida. Idan kun fi son ɗanɗano iri ɗaya ko buƙatar jigilar sigari na ɗan gajeren lokaci, hannayen hannu na cellophane suna ba da kariya mai mahimmanci. Ƙarfinsu yana tabbatar da cewa sigari ya kasance cikakke, musamman lokacin da aka ɗauka a cikin aljihu ko jaka. Kuna iya cire hannayen riga koyaushe lokacin sanya sigari a cikin humidor kuma sake amfani da su daga baya don tafiya, yana ba da mafita mai amfani da ke daidaita kariya da tsufa.
Gano Ƙarshen Kyau don Masu sha'awar Sigari
YITOsigar cellophane hannayen rigaan ƙera su sosai don kiyaye ƙamshi da ɗanɗanon sigari, don tabbatar da ɗanɗanonsu na dindindin. Waɗannan ƙananan buhunan sigari da za a sake amfani da su sun dace da masu sha'awar sigari kuma suna yin kyaututtuka masu ban sha'awa ga ubanni, kakanni, 'yan'uwa, ko mazaje. Menene ƙari, sun dace musamman don tafiye-tafiye mai nisa. Ko tafiya ta kasuwanci ce ko hutu, waɗannan jakunkunan sigari suna ba da mafita mai kyau na ajiya akan tafiya. Suna da sauƙin ɗauka kuma suna da amfani sosai, suna ba masu sha'awar sigari damar ɗanɗano sigari masu inganci kowane lokaci da ko'ina.

FAQ
Cellophane samfuri ne mai kama da fim wanda aka yi shi da zaruruwa na halitta kamar ƙwayar auduga da ɓangaren litattafan almara da manne. Yana da m, ba mai guba da m. Domin iska, mai, kwayoyin cuta da ruwa ba sa shiga cikin cellophane cikin sauƙi, ana iya amfani da shi azaman kayan abinci. Rufe ɗaya ko ɓangarorin biyu na cellophane na yau da kullun tare da abin da ba zai yuwu ba, sannan a bushe kuma a daidaita yanayin zafi don yin cellophane mai tabbatar da danshi.
A matsayin masana'antun buhunan filastik na taba, masana'anta filastik masana'anta da buhunan filastik na taba, marufi na Cellophane shine ya fi kowa a masana'antar taba sigari.
A cikin mafi yawan shekarun 1920, kamfanonin taba sun nade sigari da sigari a cikin foil don hana lalacewar taba da kuma adana ƙamshin sa. Tsarin nade a cikin foil da hannu, duk da haka, yana ɗaukar lokaci da tsada. Haɓaka injunan naɗe na cellophane da cellophane mai tabbatar da danshi a ƙarshen 1920s ya ba manyan kasuwancin sigari damar ɗaukar sabon dabarun talla wanda ya jaddada ikon cellophane don kwaikwayon aikin humidor.
Cellophane zai kusan riƙe sabo na sigari na tsawon kwanaki 30. Bayan kwanaki 30, sigari zai fara bushewa saboda kaddarorin nade-naden da ke barin iska ta wuce.
Idan ka ajiye sigari a cikin kullin cellophane sannan ka sanya cigar a cikin humidor, zai dawwama har abada.
Samfurin da ba za a iya kaucewa daga shan taba sigari ba, bututun sigari yakan taru a cikin rumbun toka kuma ana zubar da su akai-akai a cikin kwandon shara. Duk da yake wannan ba shi da lahani, zaku iya sanya waɗancan ƙwanƙolin su yi aiki a cikin yadi ko lambun ku a matsayin alamar dorewar aiki da wadata.
Maimakon jefar da su, sai ku niƙa gindinku kuma ku yayyafa su a kusa da su a matsayin abinci mai gina jiki ga lawn. Kuna iya yanke su cikin ƙananan ƙananan, damfara da ruwa, sanya su a cikin kwandon takin, kuma ku bar su su rushe ta hanyar halitta yayin da suke sakin abubuwa masu amfani a cikin yanayin. yadi Kurar taba kuma tana da dogon tarihin amfani da ita azaman nau'in sarrafa kwari, kamar yadda take hana aphids, lambun centipedes, moles, da sauran masu kutse a waje na gama gari.
Lokacin sayen sigari, za ku lura cewa an rufe shi da wani fim mai kariya da aka yi da cellophane, wanda ya haifar da tambayar yawancin masu shan sigari: shin zan cire filastik daga sigari idan zan adana shi?
Ana iya samun suturar Cellophane akan mafi yawan sigari; saboda rashin tushen man fetur, cellophane ba a sanya shi azaman filastik ba. Ana samar da kayan ne daga kayan da ake sabunta su kamar itace ko hemp, ko kuma an halicce shi ta hanyar jerin hanyoyin sinadarai, don haka yana da cikakken biodegradable da takin. Har ila yau, kunsa zai haifar da yanayi na ciki kamar microclimate; wannan yana bawa sigari damar numfashi kuma sannu a hankali tsufa.
Cellophane zai kusan riƙe sabo na sigari na tsawon kwanaki 30. Bayan kwanaki 30, sigari zai fara bushewa saboda kaddarorin nade-naden da ke barin iska ta wuce. Idan ka ajiye sigari a cikin kullin cellophane sannan ka sanya cigar a cikin humidor, zai dawwama har abada.
Cigar da aka naɗe da suka wuce shekaru goma za su ɗanɗana sau da yawa fiye da sigari waɗanda suka tsufa ba tare da kundi na cellophane ba. Rubutun zai kare sigari daga sauyin yanayi da kuma lokacin manyan ayyuka kamar sufuri.
Ana amfani da humidors don kiyaye sigari a daidai matakin zafi kuma su zauna a haka na tsawon lokaci. Kuma humidors na taimaka musu su sami tsawon rayuwa idan an adana su da kyau.
Mutane da yawa sun gaskata cewa ya kamata a ajiye sigari a wuri mai sanyi, duhu. Yayin da wasu ke ganin ya kamata a adana sigari a wuri mai dumi, busasshiyar maimakon. Hanya mafi kyau don sanin tsawon lokacin da cigar ku zai kasance sabo shine a gwada su kuma ku ga yadda suke yi a kan lokaci.
Matakai masu zuwa zasu taimake ka ka sami amsar:
Zabi Sigari Dama
Idan ya zo ga zabar sigari daidai, akwai wasu abubuwa da za a yi la'akari.
Da farko dai, kuna son tabbatar da cewa sigari an yi shi da kyau. Sigari mara inganci ba kawai zai zama mara daɗi shan taba ba, amma kuma yana iya haifar muku da shan wahala daga jarabar nicotine.
Bugu da ƙari, kuna son nemo sigari wanda ya dace da abubuwan da kuka fi so. Misali, idan kuna jin daɗin bayanin martaba mai ƙarfi, to kuna iya fifita sigari mai ƙarfi. Akasin haka, idan kun fi son hayaki mai laushi, to, zaɓi ɗaya tare da ɗanɗano kaɗan.
A ƙarshe, yana da mahimmanci a tantance tsawon lokacin da sigari zai daɗe.
Cire Lakabin
Lokacin cire lakabin daga sigari, yana da mahimmanci a yi amfani da motsi a hankali da hankali don gujewa lalata shi. Don cire shi, riƙe ƙarshen sigari da yatsanka kuma yi amfani da ɗayan hannunka don cire alamar. Tabbatar kada a yaga ko yaga abin rufe sigari. Kuma da zarar an cire alamar, za ku iya ci gaba zuwa mataki na gaba.
Yanke Sigari a Rabi
Idan kana so ka san tsawon lokacin da cigar ya ƙare, ya kamata ka yi la'akari da yanke shi cikin rabi. Yanke sigari a cikin rabi yana da sauƙi kuma ana iya yin shi da wuka kawai.
Don yanke cigar cikin rabi, fara da yanke shi a gefe ɗaya. Na gaba, ci gaba da yanke tsakiyar sigari. A ƙarshe, yanke kusa da ƙarshen sigari har sai kun gama. Ya kamata samfurin da aka gama ya yi kama da da'irori biyu na rabi.
Cika Iska kuma Jira Ya Mutu
Cika sigar ku da iska ta hanyar hura masa a hankali daga duka biyun.
YITO: Dogaran Jakunkunan Sigari ku
Jakunkuna na sigari suna sayarwa
Idan kuna nemajakunkuna sigari masu lalacewa or taba jakar cellophane, to muna nan a hannunmu don taimakawa da nasiha. Muna da fiye da shekaru 10 gwaninta bugu musammansigari marufi, Jakunkuna sigari mai lalacewa ko jakunkunan cellophane na taba zuwa masana'antu da yawa kuma za su iya tattauna buƙatun ku na kowane ɗayan don tabbatar da cewa mun sami mafi dacewa eco jakunkunan sigari na ortobacco cellophane jaka a gare ku.
kiyaye farashi da ƙima don kuɗi don tabbatar da samun buhunan sigari na ortabacco cellophane jakunkuna waɗanda ke biyan bukatun ku da kasafin kuɗi.


Zaɓi YITO PACK don buhunan sigari na Musamman na Biodegradableble buhunan buhunan cellophane na buƙatun buƙatun ƙira!
At YITO PACKmuna samar da samfuran jakunkuna na sigari da yawa da samfuran jakunkunan sigari. Idan kuna buƙatar buƙatun sigari na musamman na eco jakunkuna na sigari, muna da zaɓi na girman samfuri waɗanda zasu dace da salon ku da buƙatunku, zaɓi kawai daga nau'ikan mu kuma zamu iya taimakawa don sanya alamar ku ta zama mai tasiri sosai gwargwadon iko. Takaddun mu masu ɓarna da takin sigari jakunkunan sigari jakunkuna na cellophane na mafi inganci,wuce ABC certificate.
Bayan yin aiki tare da kamfanoni da yawa, muna da ƙwarewa da ƙwarewa kuma muna fahimtar bukatun abokan cinikinmu da yadda za mu biya bukatunsu. Kwararrunmu masu ilimi za su samar da jakunkuna sigari masu lalacewa ko jakunkunan cellophane na taba waɗanda ke aiki tare da kasafin kuɗi na abokan ciniki da ƙarancin lokaci. Komai buƙatun ku, ƙungiyarmu za ta yi ƙoƙari don nemo mafita da ƙoƙarin ƙirƙirar wani abu na tattalin arziki.
Don duk buhunan sigari masu dacewa da yanayin halitta ko jakunkunan cellophane na taba, kada ku duba, ƙungiyar ƙwararrun a YITO PACK sun rufe ku. Tare da kewayon buhunan sigari masu ɓarna na abokin ciniki ko buhunan buhunan cellophane na taba da ke akwai da sabis na ƙira, ƙungiyarmu za ta iya biyan duk buƙatun ku. Menene ƙari, lokacin da kuka zaɓi jakunkunan sigari masu ɓarna ko jakunkunan cellophane na taba, za mu wuce abubuwan da kuke buƙata da ƙari! Kawai ba ƙungiyar abokanmu ta kira don ganin yadda za mu iya taimakawa.
Wane sabis ne YITO PACK zai iya ba ku?
• Za a amsa tambayar ku da ke da alaƙa da samfur ɗinmu & farashinmu cikin sa'o'i 24
• ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata za su amsa duk tambayoyinku cikin Ingilishi da Sinanci • Ayyukan OEM & ODM duka suna samuwa.
• Alakar kasuwancin ku da mu za ta kasance sirri ga kowane ɓangare na uku.
• Kyakkyawan sabis na siyarwa da aka bayar, da fatan za a dawo mana idan kuna da tambayoyi.
Don me za mu zabe mu?
★ Mu ne kamfanin da ya kware wajen hada kayan abinci sama da shekara 10
★ Mu ne masu samar da babban kamfanin kayayyakin kiwo a duniya
★ Kyakkyawan kwarewa na OEM da ODM ga abokan cinikinmu
★ Samar da mafi kyawun farashi, inganci mai inganci da saurin bayarwa
YITO shine masana'antun masana'antu da masu ba da kayayyaki, haɓaka tattalin arziƙin madauwari, mai da hankali kan samfuran ƙwayoyin cuta da takin zamani, suna ba da samfuran ƙira da takin zamani, Farashin gasa, maraba don keɓancewa!