Kayan kayan zaki

Aikace-aikacen kayan zaki

Yi amfani da Jakunkuna na cellulose ko Jakunkuna Cello don Maganin Jaka ko Zaƙi, Candies, Chocolate, Kukis, Kwayoyi, da sauransu. Kawai cika jakunkuna da samfur ɗin ku kuma rufe. Za a iya rufe jakunkuna ta wurin mai ɗaukar zafi, murɗa ɗaure, kintinkiri, yarn, wrapphia ko tube masana'anta.

Jakunkuna na Cellophane ba sa raguwa, amma ana iya rufe zafi kuma an amince da FDA don amfani da abinci. Duk jakunkuna masu tsabta na cellophane suna da lafiyayyen abinci.

Aikace-aikacen Kayan Kayan Abinci

1. Ana ƙera kayan kamshi da sifofi da yawa. Kalubalen shine a zabar fim ɗin marufi mai dacewa don aikace-aikacen.

2. Fim ɗin da ke ba da juzu'i mai tsauri akan kowane alewa ba tare da haifar da tsayawa ba yayin nannade yana da mahimmanci ga injunan saurin gudu.

3. Fim mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali don rufe akwatin da ke da ikon kare abubuwan da ke cikin sa yayin haɓaka roƙon mabukaci.

4. Fim mai sauƙi wanda za'a iya amfani dashi azaman monoweb don jaka ko laminated zuwa wasu kayan don ƙarfi

5. A compostable metallised film samar da matuƙar shamaki da kuma premium ji

6. Fina-finan mu sun dace da sauƙin buɗe jakunkuna masu daɗi, jakunkuna, alewa na sukari daban-daban na nannade ko don rufe cakulan mai kariya.

Share Jakunkunan Cellophane Mai Tashi

Har yaushe jakunkunan cellophane ke wucewa?

Cellophane yawanci yakan lalace a cikin kusan watanni 1-3, ya danganta da yanayin muhalli da yanayin da ake zubar dashi. Kamar yadda bincike ya nuna, fim ɗin cellulose da aka binne ba tare da rufin rufi yana ɗaukar kwanaki 10 kawai zuwa wata ɗaya don lalata ba.

Me yasa ake amfani da Fina-finan cellulose don kayan zaki?

Kyakkyawan matattu na halitta

Kyakkyawan shamaki ga tururin ruwa, gas da ƙamshi

Kyakkyawan shinge ga mai ma'adinai

Sarrafa zamewa da kuma ta dabi'a anti-static don ingantattun injina

Kewayon shingen danshi don dacewa da buƙatun samfur

Babban matakin kwanciyar hankali da karko

Mafi kyawun sheki da tsabta

Launi buga abokantaka

Faɗin launuka masu kyalkyali don bambance-bambancen kan shiryayye

Ƙarfin hatimi

Dorewa, Sabuntawa da Taki

Ana iya shafa shi zuwa wasu abubuwan da za a iya lalata su

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana