Mafi kyawun masana'antar Cellophane, masana'anta A China
Fim ɗin cellophane mai zafi mai gefe biyu --TDS
Dukkanin matsakaicin ma'auni da yawan amfanin ƙasa ana sarrafa su zuwa mafi kyau fiye da ± 5% na ƙimar ƙima. Bayanin kauri na giciye ko bambancin ba zai wuce ± 3% na matsakaicin ma'auni ba.
Cellophane Glitter
Glitter, wanda kuma aka sani da shimmer guda ko shimmer foda, an yi shi daga lantarki da kayan rufi na kauri daban-daban kamar PET, PVC, da OPP na ƙarfe na aluminum, waɗanda aka yanke su daidai.
Girman barbashi masu kyalkyali na iya zuwa daga 0.004mm zuwa 3.0mm. Abubuwan da suka fi dacewa da muhalli shine PET da Cellophane.
Siffofin sun haɗa da murabba'i, hexagonal, rectangular, da rhombic da dai sauransu Jerin launi na kyalkyali sun haɗa da azurfa laser, zinare na laser, launuka masu launi (ciki har da ja, blue, kore, purple, peach pink, black), azurfa, zinariya, launuka (ja, blue, kore, purple, peach pink, black), da kuma iridescent jerin.
Kowane jerin launi yana da ƙarin kariya mai kariya a saman, yana mai da su haske cikin launi da juriya ga ƙarancin lalata ta yanayi, zafin jiki, da sinadarai.

m yi fim cellophane
Launi: Gyara
Siffa: Hexagon, zagaye sequin, tauraro mai nuni biyar, Moon, malam buɗe ido, da dai sauransu
Amfani: Kayan wasan yara, DIY, shafa, fesa, manna, da sauransu
Girman: 0.004mm-3mm
Aikace-aikace: party, bikin aure, fuska, jiki, gashi, lebe, da dai sauransu
Keɓance tambari
Material: Fiber shuka
Bayanin Material
Matsalolin aikin jiki na yau da kullun
Abu | Naúrar | Gwaji | Hanyar gwaji | ||||||
Kayan abu | - | CAF | - | ||||||
Kauri | micron | 19.3 | 22.1 | 24.2 | 26.2 | 31 | 34.5 | 41.4 | Mitar kauri |
g/ nauyi | g/m2 | 28 | 31.9 | 35 | 38 | 45 | 50 | 59.9 | - |
watsawa | units | 102 | Saukewa: ASTMD2457 | ||||||
Zafin rufewar zafi | ℃ | 120-130 | - | ||||||
Ƙarfin rufewar zafi | g(f)/37mm | 300 | 120℃0.07mpa/1s | ||||||
Tashin Lafiya | zafi | 36-40 | Corona alkalami | ||||||
Rarraba tururin ruwa | g/m2.24h ku | 35 | ASTME96 | ||||||
Oxygen permeable | cc/m2.24h ku | 5 | Saukewa: ASTMF1927 | ||||||
Roll Max Nisa | mm | 1000 | - | ||||||
Tsawon Mirgine | m | 4000 | - |
Amfanin Cellophane

Kyawawan kyalli, tsabta da sheki
Yana ba da ƙaƙƙarfan fakitin da zai tsawaita rayuwar samfuran ku yayin kare su daga ƙura, mai da danshi.
M, kintsattse, har ma da raguwa a kowane bangare.
Yana ba da daidaitaccen rufewa da raguwa a cikin yanayin zafi mai faɗi.
Yana yin abin dogaro har ma a cikin yanayin aiki mara kyau.
Mai jituwa tare da duk tsarin rufewa ciki har da manual, Semi-atomatik da mai sarrafa kansa.
Yana samar da mafi tsabta, mafi ƙarfi hati yana kawar da busa.
Siffofin kyalkyali na biodegradable
Matakan kariya
Bukatun shiryawa
Aikace-aikace na Cellophane Glitter
YITOAna amfani da kyalkyalin 'ya'yan itace a fagage daban-daban, ciki har da biodegradable cosmetic kyalkyali, biodegradable kyalkyali ga kyandir, biodegradable face kyalkyali, biodegradable kyalkyali ga sana'a, biodegradable gashi kyalkyali, biodegradable kyalkyali ga sabulu, biodegradable kyalkyali kyalkyali, biodegradable kyalkyali bam da dai sauransu.
Siffofinsa sun dogara ne akan haɓaka tasirin gani na samfuran, sanya sassan kayan ado su zama masu jujjuyawa da ma'ana tare da ƙarin ma'ana mai girma uku, yayin da yake nunawa sosai yana sa kayan ado su zama masu haske da ɗaukar ido.

Bayanan Fasaha
A matsayin mai sana'ar fim na cellophane, muna ba da shawarar ku cewa lokacin da kuka sayi fim ɗin cellophane, akwai abubuwa da yawa daban-daban don la'akari da girman, kauri da launi. Don haka, ana ba da shawarar ku tattauna ƙayyadaddun ƙayyadaddun ku da buƙatunku tare da ƙwararren masana'anta, tabbatar da cewa kun sami mafi kyawun ƙimar. Kauri na yau da kullun shine 20μ, idan kuna da wasu buƙatu, da fatan za a gaya mana, a matsayin masana'antar fim ɗin cellophane, za mu iya al'ada bisa ga buƙatun ku.
Suna | cellophane |
Yawan yawa | 1.4-1.55g/cm3 |
Common kauri | 20μ |
Ƙayyadaddun bayanai | 710一1020mm |
Danshi permeability | Ƙara tare da ƙara yawan zafi |
Oxygen permeability | Canza tare da zafi |

Tambayoyin da ake yawan yi
cellophane, wani bakin ciki fim na regenerated cellulose, yawanci m, aiki da farkoa matsayin kayan tattarawa. Shekaru da yawa bayan Yaƙin Duniya na ɗaya, cellophane shine kawai mai sassauƙa, fim ɗin filastik na gaskiya da ake da shi don amfani a cikin abubuwan gama gari kamar nade abinci da tef ɗin mannewa.
An yi Cellophane daga wani tsari mai rikitarwa. An narkar da cellulose daga itace ko wasu tushe a cikin alkali da carbon disulfide don samar da maganin viscose. Ana fitar da viscose ta hanyar tsaga a cikin wanka na sulfuric acid da sodium sulfate don sake mayar da viscose zuwa cellulose.
Rubutun filastik-kamar murfin da aka yi amfani da shi don adana abin da ya rage - yana da manne kuma yana jin kamar fim.Cellophane, a gefe guda, yana da kauri kuma yana da ƙarfi sosai ba tare da ikon mannewa ba.
Cellophane ya kasance a kusa da fiye da shekaru 100 amma kwanakin nan, samfurin da yawancin mutane ke kira Cellophane shine ainihin polypropylene. Polypropylene polymer ne na thermoplastic, wanda aka gano ta hanyar haɗari a shekara ta 1951, kuma tun daga lokacin ya zama robobi na roba na biyu mafi yadu a duniya.
Cellophane yana da wasu kaddarorin kama da filastik, yana mai da shi mafi kyawun zaɓi don samfuran da ke son tafiya ba tare da filastik ba. Dangane da zubarwacellophane tabbas ya fi filastik, duk da haka bai dace da duk aikace-aikacen ba. Ba za a iya sake yin amfani da Cellophane ba, kuma ba 100% mai hana ruwa ba.
Cellophane takarda ce mai bakin ciki, bayyananne wanda aka yi da cellulose da aka sabunta. Ƙarƙashin ikonsa zuwa iska, mai, maiko, ƙwayoyin cuta, da ruwa na ruwa yana sa ya zama mai amfani ga kayan abinci.
Cellophane membranes nesabunta membranes cellulose m na babban hydrophilicity, kyawawan kaddarorin inji, da biodegradability, biocompatibility, da halayen shingen gas.An sarrafa crystallinity da porosity na membranes ta hanyar yanayin sabuntawa a cikin shekarun da suka gabata.
Idan ka duba ta koren gilashi, komai ya bayyana kore. Koren cellophane zai ƙyale hasken kore kawai ya wuce ta cikinsa. Cellophane yana ɗaukar sauran launuka na haske. Misali, koren haske ba zai wuce ta jan cellophane ba.
Rubutun filastik-kamar murfin da aka yi amfani da shi don adana abin da ya rage - yana da manne kuma yana jin kamar fim. Cellophane, a gefe guda, yana da kauri kuma yana da ƙarfi sosai ba tare da ikon mannewa ba.
Duk da yake ana amfani da duka biyun don marufi na abinci, ana amfani da nau'ikan cellophane na abinci da filastik filastik akan su.
Wataƙila kun ga cellophane an nannade shi a kusa da alewa, kayan gasa, har ma da akwatunan teas. Marufi yana da ƙarancin danshi da ƙarancin iskar oxygen yana sa ya zama mai girma don kiyaye abubuwa sabo. Yana da sauƙin yaga da cirewa fiye da kullin filastik.
Dangane da abin da ya shafi filastik, yana iya ba da abinci mai matsewa cikin sauƙi saboda yanayinsa na ɗaure, kuma saboda yana da wuyar iyawa, yana iya dacewa da abubuwa iri-iri. Ba kamar cellophane ba, yana da wuya a yaga da cirewa daga samfuran.
Sa'an nan, akwai abin da aka yi su daga. An samo Cellophane daga asalin halitta kamar itace kuma yana da lalacewa kuma ana iya yin takin. An halicci kundi na filastik daga PVC, kuma ba za a iya yin amfani da shi ba, amma ana iya sake yin amfani da shi.
Yanzu, idan kun taɓa buƙatar wani abu don adana ragowar ku a ciki, za ku san tambayar kuɗaɗɗen filastik, ba cellophane ba.
Fim ɗin cellophane yana da gaskiya, ba mai guba ba kuma maras amfani, mai tsayayya ga yanayin zafi da kuma m. Saboda iska, mai, kwayoyin cuta, da ruwa ba su da sauƙin shiga ta hanyar fim ɗin cellophane, ana iya amfani da su don kayan abinci.
Kamar yadda sunan ya bambanta tsakanin cellophane da clingfilmis cewa cellophane shine kowane nau'in fina-finai na filastik masu haske, musamman wanda aka yi da cellulose da aka sarrafa yayin da fim din fim din filastik ne na bakin ciki wanda aka yi amfani da shi azaman kunsa don abinci da dai sauransu; Saran kunsa.
A matsayin fi'ili cellophaneis don kunsa ko fakiti a cikin cellophane.
Barka da barin buƙatun ku akan gidan yanar gizon / imel, muna ba ku amsa cikin sa'o'i 24.
YITO Packaging shine babban mai samar da fim din cellophane. Muna ba da cikakken bayani na fim ɗin cellophane na tsayawa ɗaya don kasuwanci mai dorewa.